Allt starfsfólk

Anna Stefanía Guðmundsdóttir
Húsfreyja
848-7588
anna@me.is

 

Árni Friðriksson
Ensku- og íslensku kennari / verkefnisstjóri framhaldsskólabrautar
Bára Mjöll Jónsdóttir
Kennslustjóri fjarnáms
471-2508
bmj@me.is
Björn Gísli Erlingsson
Sögukennari. Er í leyfi.
471-2520
bge@me.is
Bozena Kubielast
Starfsmaður í ræstingum
471-2500
bozena@me.is
Dagur Skírnir Óðinsson
Félagsgreinakennari
471-2500
dagur@me.is

 

Elín Rán Björnsdóttir
Mannauðsstjóri og ritstjóri heimasíðu
471-2502
elin@me.is
Eyrún Arnardóttir
Efnafræðikennari
471-2500
eyrun@me.is
Fjölnir B. Hlynsson
Lista- og smíðakennari
471-2500
fjolnir@me.is
Freyja Kristjánsdóttir
Félagsgreinakennari. Er í leyfi.
471-2500
freyja@me.is
Guðrún Hjaltadóttir
Starfsmaður í mötuneyti
471-2511
gudrunh@me.is
Guðrún María Þórðardóttir
Starfsmaður í mötuneyti

 

   

Halldóra Tómasdóttir
Dönsku- og íslenskukennari - jafnréttisfulltrúi
Helgi Ómar Bragason
Kennslustjóri náttúrufræðibrautar eðilisfræðikennari
471-2500
hob@me.is
Hildur Bergsdóttir
Félagsráðgjafi
471-2500
hildur@me.is

 

Hilma Lind Guðmundsdóttir
Verkstjóri ræstitækna/ræsting
471-2500
hilma@me.is

 

Hlynur Ármannsson
Náttúrufræðikennari
471-2500
hlynur@me.is
Hulda Sigurdís Þráinsdóttir
Forstöðumaður bókasafns og Félagsgreinakennari
471-2506
hulda@me.is
Jón Ingi Sigurbjörnsson
Félagsgreinakennari
471-2520
jis@me.is
Katrín María Magnúsdóttir
Fjármálastjóri
471-2501
katrin@me.is

 

Kristjana H. Valgeirsdóttir
Skrifstofustjóri
471-2500
kv@me.is
 
Magnús Halldór Helgason
Kennari á starfs- og framhaldsskólabraut
471-2520
magnus@me.is
Magnús Kristjánsson
Stærðfræðikennari
Magnús Þórhallsson
Kerfisstjóri
471-2520
maggi@me.is
Margaret Anne Johnson
Ensku / kennslustjóri tungumála / verkefnisstjóri erlendra samskipta
Maríanna Jóhannsdóttir
Íslenska / verkefnastjóri starfsbrautar og sérkennslu. Í leyfi.
Nanna Halldóra Imsland
Náms- og starfsráðgjafi - í leyfi
471-2505
nanna@me.is
Ólöf Björg Óladóttir
Þroskaþjálfi og kennslustjóri starfsbrautar.
471-2500
ollab@me.is
Ólöf Björk Bragadóttir
Myndlist / verkefnisstjóri listabrautar.
471-2520
obb@me.is
Sandra Rut Skúladóttir
Lífsleikni kennari
471-2500
sandra@me.is

 

Selja Hvönn Eðvaldsdóttir
Stuðningsfulltrúi
471-2500
selja@me.is

 

Sigríður Klara Sigfúsdóttir
Sigríður Klara Sigfúsdóttir
Sálfræðikennari, kennslustjóri félagsgreinabrautar og formaður umhverfisnefndar.
Sigríður Sigmundsdóttir
Forstöðumaður mötuneytis
471-2511
sigga@me.is
Sigrún Árnadóttir
Þýskukennari
471-2520
sigra@me.is
Sigrún Hrafnsdóttir
Íslenskukennari
471-2520
shr@me.is
Sigurður Max Jónsson
Fjarkennari í raungreinum
Soffía Ingvarsdóttir
Stærðfræðikennari
471-2518
soffia@me.is
Stefanía Ósk Sveinbjörnsdóttir
Íslenskukennari
471-2520
sos@me.is
Úlfar Trausti Þórðarson
Umsjónarmaður húsa
471-2500
ulfar@me.is
Valgerður Dögg Hreinsdóttir
Íþróttakennari.
471-2500
valla@me.is

 

Viðar Örn Hafsteinsson
Íþróttakennari
471-2518
vidar@me.is
Þórður Mar Þorsteinsson
Sögu- og stærðfræðikennari
471-2500
tordur@me.is
Þórhildur Þöll Pétursdóttir
Lífsleikni- og heimspeki kennari
Þórunn Fjóla Víðisdóttir
Spænskukennari
471-2520
tv@me.is

Viðtalstímar kennara og stjórnenda

Frá og með vorönn 2010 eru kennarar ekki með fasta viðtalstíma í stundatöflu. Almennt eru kennarar staddir í skólanum á kennslutíma, þ.e. frá 9:00-16:15 og hægt er að hafa samband við þá í síma skólans, 471-2500 eða á kennarastofu 471-2520 og 471-2518. Einnig er ráð að hafa samband við kennara með tölvupósti.

Hafðu samband

v/Tjarnarbraut
700 Egilsstaðir
Netfang: skrifstofa@me.is
Sími: 471-2500
Kt. 610676-0579